Arweiniad cyflawn i’r dosbarthiadau sydd ar gael yng Nghanolfan Ffitrwydd Hamdden a Aberafan.
Os ydych yn hoffi ymarfer a chael hwyl gyda phobl eraill a ydych yn chwilio am rai cymhelliant ac ysbrydoliaeth, dosbarthiadau hyn yn addas i chi.

Dydd Llun*

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.30am - 10.00am Les Mills GRIT** Joanna Potts Neuadd Chwaraeon
10.15am - 11.00am Sculpt ** Joanna Potts Neuadd Chwaraeon
11.30am - 12.10pm Aqua Fitness * Joanna Potts Pwll
12.45pm - 1.25pm Aqua Fitness * Joanna Potts Pwll
5.20pm - 6.05pm Indoor Cycling ** David Dyer Neuadd Chwaraeon
5.30pm - 6.00pm Abs * Stephen Chambers Stiwdio
6.15pm - 7.00pm Circuits ** David Dyer Neuadd Chwaraeon
6.30pm - 7.30pm Yoga * Charlotte Swann Stiwdio
7.15pm - 8.00pm Circuits ** David Dyer Neuadd Chwaraeon
7.45pm - 8.45pm Yoga * Charlotte Swann Stiwdio
8.15pm - 9.15pm Zumba ** Amy Winters Neuadd Chwaraeon

Dydd Mawrth

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
6.15am - 7.00am Indoor Cycling ** David Dyer Neuadd Chwaraeon
10.00am - 11.00am Legs, Bums & Tums ** Cassie James Neuadd Chwaraeon
11.30am - 12.15pm Fit for Life * Joanna Potts Neuadd Chwaraeon
12.30pm - 1.15pm Pilates * Joanna Potts Neuadd Chwaraeon
5.30pm - 6.15pm Body Pump ** Claire Gibbons Neuadd Chwaraeon
6.30pm - 7.30pm Body Combat *** Claire Gibbons Neuadd Chwaraeon
7.00pm - 8.00pm Body Balance * Michelle Jones Stiwdio
7.45pm - 8.30pm Indoor Cycling ** Cassie James Neuadd Chwaraeon

Dydd Mercher

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
10.00am - 11.00am Body Pump ** Sophie Bradshaw Neuadd Chwaraeon
11.15am - 12.15pm Les Mills GRIT ** Sophie Bradshaw Neuadd Chwaraeon
11.30am - 12.10pm Aqua Fitness * Joanna Potts Pwll
12.45am - 1.25pm Aqua Fitness * Joanna Potts Pwll
5.20pm - 6.05pm Indoor Cycling ** Chris Pugh Neuadd Chwaraeon
5.30pm - 6.00pm Abs * Stephen Chambers Stiwdio
6.15pm - 7.00pm Circuits ** Chris Pugh Neuadd Chwaraeon
6.30pm - 7.30pm Yoga * Charlotte Swann Stiwdio
7.15pm - 8.00pm Circuits ** Chris Pugh Neuadd Chwaraeon
7.45pm - 8.45pm Yoga * Charlotte Swann Stiwdio
8.15pm - 9.15pm Dance Fit ** Emma Payne Neuadd Chwaraeon

Dydd Iau

Amser Dosbarth Level Instructor Lleoliad
6.15am - 7.15am Boot Camp ** David Dyer Neuadd Chwaraeon
9.15am - 10.00am Body Pump ** Stacey Kane Neuadd Chwaraeon
10.15am - 11.00am Body Combat ** Stacey Kane Neuadd Chwaraeon
5.30pm - 6.15pm Body Combat *** Stacey Kane Neuadd Chwaraeon
6.30pm - 7.30pm Body Pump ** Stacey Kane Neuadd Chwaraeon
7.00pm - 8.00pm Body Balance * Michelle Jones Stiwdio
7.45pm - 8.30pm Indoor Cycling ** Cassie James Neuadd Chwaraeon

Dydd Gwener

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.15am - 10.15am Yoga * Charlotte Swann Stiwdio
10.45am - 11.45am Chair Yoga * Charlotte Swann Stiwdio
12.00pm - 1.00pm Pilates * Joanna Potts Neuadd Chwaraeon
1.15pm - 2.00pm Fit For Life * Joanna Potts Neuadd Chwaraeon
5.30pm - 6.30pm Zumba * Emma Payne Neuadd Chwaraeon

Dydd Sadwrn

Amser Class Lefel Hyfforddwr Lleoliad
8.30am - 9.15am Boot Camp ** James Bailey Neuadd Chwaraeon
9.30am - 10.15am Boot Camp ** James Bailey Neuadd Chwaraeon
10.30am - 11.30am Body Pump ** Gareth Vernau Neuadd Chwaraeon
11.45am - 12.45pm Body Combat *** Gareth Vernau Neuadd Chwaraeon

Dydd Sul

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
10.30am - 11.30am Circuits ** Luke/Cassie/Steve Neuadd Chwaraeon
5.45pm - 6.35pm Aqua Fitness * Joanna Potts Pwll

 

 

Addasrwydd Dosbarthiadaus
* Dwysedd Isel Suitable for beginners and intermediates
** Dwyster Amrywiol Impact can be adapted as desired
*** Dwysedd Uchel Suitable for higher fitness levels
* Dim dosbarthiadau ar Wyliau'r Banc
MENU