Arweiniad cyflawn i’r dosbarthiadau sydd ar gael yng Nghanolfan Ffitrwydd Hamdden a Aberafan.
Os ydych yn hoffi ymarfer a chael hwyl gyda phobl eraill a ydych yn chwilio am rai cymhelliant ac ysbrydoliaeth, dosbarthiadau hyn yn addas i chi.

Dydd Llun*

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.45am - 10.15am HIIT Fit *** Joanna Potts Stiwdio
10.15am - 11.00am Sculpt ** Joanna Potts Stiwdio
12.00pm - 1.00pm Aqua * Joanna Potts Pwll
5.30pm - 6.00pm Abs * Cassie James Stiwdio
5.30pm - 6.15pm Indoor Cycling ** David Dyer Beicio Stiwdio
6.30pm - 7.30pm Circuits ** David Dyer Neuadd Chwaraeon
6.30pm - 8.00pm Yoga * Charlotte Swann Stiwdio
8.15pm - 9.15pm Zumba ** Emma Payne Stiwdio

Dydd Iau

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
6.15am - 7.00am Indoor Cycling ** David Dyer Beicio Stiwdio
10.15am - 11.15am Body Pump ** Sophie Bradshaw Stiwdio
11.30am - 12.15pm Fit for Life * Joanna Potts Stiwdio
12.15pm - 1.15pm Pilates * Joanna Potts Stiwdio
5.30pm - 6.15pm Body Pump ** Gareth Vernau Stiwdio
6.15pm - 7.15pm Body Combat *** Gareth Vernau Stiwdio
7.30pm - 8.15pm Indoor Cycling ** Cassie James Beicio Stiwdio
7.30pm - 8.30pm Body Balance * Michelle Jones Stiwdio

Dydd Mercher

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.30am - 10.30am Body Pump ** Sophie Bradshaw Stiwdio
12.00pm - 1.00pm Aqua * Joanna Potts Pwll
5.30pm - 6.00pm Abs * Stephen Chambers Stiwdio;nn 5.30pm - 6.15pm Indoor Cycling ** Chris Pugh Beicio Stiwdio
6.30pm - 7.30pm Circuits ** Chris Pugh Neuadd Chwaraeon
6.30pm - 8.00pm Yoga * Charlotte Swann Stiwdio
8.15pm - 9.15pm Dance Fit ** Emma Payne Stiwdio

Dydd Iau

Amser Dosbarth Level Instructor Lleoliad
6.15am - 7.15am Boot Camp ** David Dyer Stiwdio
9.15am - 10.00am Legs, Bums & Tums ** Corrina Jones Stiwdio
10.15am - 11.15am Indoor Cycling ** Corrina Jones Beicio Stiwdio
5.30pm - 6.15pm Body Combat *** Gareth Vernau Stiwdio
6.15pm - 7.15pm Body Pump ** Gareth Vernau Stiwdio
7.30pm - 8.15pm Indoor Cycling ** Cassie James Beicio Stiwdio
7.30pm - 8.30pm Body Balance * Michelle Jones Stiwdio

Dydd Gwener

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
6.15am - 7.15am Advanced Indoor Cycling *** James Bailey Beicio Stiwdio
9.15am - 10.15am Yoga * Charlotte Swann Stiwdio
9.30am - 10.30am Social Circuits * Cassie James Neuadd Chwaraeon
10.30am - 11.00am Abs * Cassie James Neuadd Chwaraeon
10.45am - 11.45am Chair Yoga * Charlotte Swann Clwb Ieuenctid
12.00pm - 1.00pm Pilates * Joanna Potts Stiwdio
1.00pm - 1.45pm Fit For Life * Joanna Potts Stwidio
5.15pm - 6.15pm Body Balance * Michelle Jones Stiwdio

Dydd Sadwrn

Amser Class Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.00am - 10.00am Boot Camp ** Chris Pugh Awyr Agored
9.30am - 10.30am Body Pump ** Gareth Vernau Stiwdio
10.30am - 11.25am Advanced Indoor Cycling *** James Bailey Beicio Stiwdio
10.30am - 11.30am Body Combat *** Gareth Vernau Stiwdio

Dydd Sul

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
10.00am - 11.00am Body Pump ** Stacey Kane Stiwdio
10.30am - 11.30am Circuits ** Luke Jones Neuadd Chwaraeon
6.30pm - 7.30pm Aqua * Joanna Potts Pwll

 

 

Addasrwydd Dosbarthiadaus
* Dwysedd Isel Suitable for beginners and intermediates
** Dwyster Amrywiol Impact can be adapted as desired
*** Dwysedd Uchel Suitable for higher fitness levels
* Dim dosbarthiadau ar Wyliau'r Banc
MENU